Announcement

Collapse
No announcement yet.

TT&T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TT&T

ทำไมเร้าเตอร์ของ Hatari HW-AA101 ร้อนง่ายมากๆๆๆๆเลยอ่ะครับ กลัวมันพังจังเลย

แล้วทำยังไงถึงจะไม่ให้มันร้อยง่ายอะ

(ปกติใช้พัดลมตัวใหญ่จ่อแม้งเลยครับ คนเล่นทนร้อนไป เหอๆ)

มีวิธีอื่นไหมครับนอกจากซื้อใหม่

ของผมก็ Hatari HW-AA101 เหมือนกันนะครับ ไม่ค่อยร้อนนะครับ เล่นวันละ 10-15 ช.ม. แค่อุ่นๆ

รอท่านต่อไปที่ใช้มาตอบนะครับว่าจะร้อนไหม

(อ้อ มันรับประกัน 1ปี นะครับ ถ้ามันพังก็เคลมได้ครับ)

Comment

ของผมก็ร้อนอะต้องเอาพัดลมเป่า

Comment

ร้อนครับ ผมถอดเก็บไว้ละ

เอาพัดลมเคสมาเป่าก็ได้
        แต่ถ้าระยะยาว ดีๆสักตัวดีกว่า

Comment

ร้อนโครตเลยครับ ผมเลยซื้อตัวใหม่มาของดีลิงค์ ส่วนHatari เนี่ยว่าจะขาย หรือจะเอาไปปาหัวหมาดี ซื้อมาตั้ง 800 เสียดายตังค์มาก

Comment

Working...
          X