Announcement

Collapse
No announcement yet.

กล้อง Webcam ตัวนี้มันโหลแบบไม่มีเว็บไหนมี Driver ให้โหลดเลยหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กล้อง Webcam ตัวนี้มันโหลแบบไม่มีเว็บไหนมี Driver ให้โหลดเลยหรอครับ

WEBCAMMD-TECH(CC+MIC)B/S

ผมหาทั่วโลกแล้วครับไม่มี ซื้อมา 350 นานแล้วล่ะครับ
    ดันทำแผ่น Driver หายครับ ใครที่ใช้ช่วยอัพให้ทีนะครับ หรือจะไปหาจากนอกโลกมาให้ก็ได้นะครับ ขอบคุณมากๆๆครับ

ปกติมากครับของพวกจีนแดงเนี่ยแผ่นหายทีร้องไห้

แนะนำหาคนที่ใช้รุ่นเดียวกันแล้วไปยืมแผ่นมาหรือไปร้านที่ซื้อแล้วขอเค้าก้อปเอา

Comment

บอก Device ID มาสิครับ
      เช่น
      USB\VID_xxxx&DEV_xxxx
      จะได้หาถูก
      Attached Files

Comment

d-tech ลองเข้าไปเว็บที่รุ่นนี้ดูนะครับ

Comment

ใช้ของจีนแดงมา3ตัวแล้ว ใช้vistaเสียบUSBปุ๊บมันหาไดร์เวอร์ออนไลน์ให้เองเลย
          ซึ่งปรกติที่มันแถมมาจะเป็นโปรแกรม VIMICRO USB PC Camera แต่พออัพเดตwindowsมันก็หาให้เองเลย
          แต่มันเป็นLook 321P

Comment

เคยมาถามแล้วส่วนมากจะแนะนำให้ซื้อใหม่นะ
            ผมนั่งค้นหาไดร์เวอร์ของกล้องแต่ก็ไม่เจอเลย
            ไปหาโปรแกรมค้นหาไดร์เวอร์มาใช้แล้วก็ไม่เจอ
            สุดท้ายก็ต้องจ่ายเงินไป 200 บาท ทำใจแล้วไปซื้อใหม่ดีกว่า
            Last edited by poeykub; 22 Aug 2008, 06:09:27.

Comment

Working...
            X