Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบเกี่ยวกับ PSU ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบเกี่ยวกับ PSU ครับ

พอดีเล่นเก็มส์ crysis แล้วเกิดอาการวูบครับ มันเกี่ยว PSU รึป่าวครับ สเป็คเครื่องผมครับ
    cpu E7200 sink G power pro
    m/b P5Q
    ram DDR II 2 GB/800
    VGA 8800 GT sink V power
    psu G VIEW 450 w ติดเคส
    ปัญหามีอยู่ว่าผมลาก cpu ไปที่ 4.กว่า แล้วเล่น crysis ปรับแบบ veri higs ในwindows vista นะครับ เวลาเล่นก็ลื่นดี แต่มีภาพค้างบ่อยๆเวลาภาพค้างพัดลมมันเบาลงไปด้วยผมลองฟังดูหลาย ก็เลยอย่ากจะถามว่าเป็นที่ psu รึป่าว แล้วถ้าต้องเปลียนจะใช้กี่วัตน์ดีครับเน้นใช้งานไม่ต้องสวย

450+ วัต ************แท้************ ครับ

ติดเคสไม่เนะนำ

ควรเปลี่ยน

Comment

อันตราย

Comment

G-VIEW ใช้เข้าไปได้ยังไงคับ สเปคก้เทพ แต่ PSU กากๆแบบนี้ ไม่ได้ว่าท่านนะ ว่า PSU

Comment

อาการ คล๊ายๆ เครื่องผมเลย พรุ่งนี้ ว่าจะ ไปซื้อ psu ใหม่ลองดู จะหายไหม

Comment

งบน้อยเล่น RaidMax ตัว 530W ก็ได้ครับ พันต้นๆ-กลางๆ

Comment

Working...
            X