Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi Catalyst 8.8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi Catalyst 8.8

ออกแล้ว ไม่รู้ใคร Load ไปใช้บ้างยัง ได้ผลยังงัย มาบอกกันบ้างงเด้ออ

http://game.amd.com/us-en/drivers_catalyst.aspx

ดีขึ้น ตอบได้แค่นี้แหละ

Comment

แจ่ม

Comment

เหมือนเดิม... ความรู้สึกตอนใช้ทั่ว ๆ ไป เหมือนเดิมทุกประการ ผลเทสคงได้มากขึ้นมั๊ง ยังไม่ได้ลองเลยอ่ะ

Comment

โหลด+ลงเเล้ว แต่ยังไม่ได้ลอวงเล่นเกมส์เลยคับ

Comment

Originally posted by verjil View Post
            ดีขึ้น ตอบได้แค่นี้แหละ
            จริงเหรอครับ จะได้ลอง

Comment

ทุกทีเคยคล๊อกไป700/2100 เล่นกีต้าฮีโร่3สักพัก VPU Recover.. แต่เกมอื่นไม่เป็น
              ต้องคล๊อกกลับมาเป็น690/2100 ถึงเล่นได้ปรกติ
              ตอนนี้พอลง8.8แล้วลองเล่นกีต้าฮีโร่ใหม่ 700/2100 นั่งเล่นอยู่2-3ชมก้ไม่เกิดอาการแต่อย่างได้
              ไม่รู้ว่าไดรเวอมีผลรึปล่าวอ่ะ
              ผมใช้ power color4850 ครับ

Comment

โหลด+ลงแล้ว แต่ยังไม่ได้ลองเกมคับ

ใครใช้แล้วเป็นไงบ้างบอกด้วย

Comment

หลังจากที่ได้ลองคล๊อกดูกะ HD4850 700/2400 ผ่านฉลุยครับผม 8.7 ไม่ผ่านอ่า... แต่ยังไม่ได้ลองกับเกม หรือเทสนะครับผม

Comment

ผมลงแล้ว(4850) มันใช้กับ bios mod 740/2300 ไม่ได้ครับ พอบูทขึ้นมาแล้วจอดับ(ห้ามผวนนะ)ครับ พอแฟรตกลับไปใช้ bios ตัวเดิมที่ติดมากับการ์ด แล้วมันใช่ได้ครับ แต่ผมเข้า ccc ไม่ได้เลย ใครเป็นมั่งครับ ผมโหลดตัวนี้มาครับ 8-8_xp32_dd_ccc_wdm_enu_67975 มัน 32.5 MB ผมโหลดถูกตัวหรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
                      ผมลงแล้ว(4850) มันใช้กับ bios mod 740/2300 ไม่ได้ครับ พอบูทขึ้นมาแล้วจอดับ(ห้ามผวนนะ)ครับ พอแฟรตกลับไปใช้ bios ตัวเดิมที่ติดมากับการ์ด แล้วมันใช่ได้ครับ แต่ผมเข้า ccc ไม่ได้เลย ใครเป็นมั่งครับ ผมโหลดตัวนี้มาครับ 8-8_xp32_dd_ccc_wdm_enu_67975 มัน 32.5 MB ผมโหลดถูกตัวหรือป่าวครับ

Comment

ลงดูแล้วครับ ลอง Test กับ Crysis ดูก่อนเลย แสงเงาดูดีขึ้นเยอะเลยครับ

ตอนแรกลงไม่ได้เพราะผมลืมอ่าน ว่า โหลดตัว 64 bits มา(ทั้งๆที่เลือก 32bits แล้วนะเนี้ย สงสัย Admin AMD เมากาวแน่ๆเมื่อวาน)
                        Last edited by nests; 23 Aug 2008, 20:50:34.

Comment

Driver ATI ออกใหม่บ่อยๆอย่างนี้สิดีเลย อิอิ

Comment

เวง อ่านrep แรกๆ ดีใจ อุๆ ไปไกลขึ้น repหลังๆ เวงงง ใช้กับbios mod ไม่ได้ แย่ล่ะดิ เง๊อ เราก็ใช้อยู่ จะเอาไงดีวะเนี่ย ตัว8.7 ก็มีปัญหากับoblivion ไม่รู้ว่าต้องลงpatchใหม่หรือปล่าว มีใครเป็นบ้างครับ

Comment

แหงะ mod ไม่ได้ ซะงั้นอ่ะ

Comment

Working...
                              X