Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดที่มี 6-8sata รุ่นอะไรถูกที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดที่มี 6-8sata รุ่นอะไรถูกที่สุดครับ

อยากได้บอร์ดทีี่่มี 6-8ซาต้าน่ะครับ ไม่ทราบว่ารุ่นอะไรถูกสุดครับ ค่ายไหนก้ได้

p5q-e มี 6 พอร์ต ชิบ ich10r (จริงๆมี 8 แต่อีก 2 มันเป็นชิบ อื่น)

Comment

8 ช่องเสียบหมดก้เทพ แล้ว 55

Comment

GIGABYTE GA-EP45-DS3 - 4000 ฿

Comment

msi p45 neo3 8 ช่อง ใช้อยู่อิอิ

Comment

ราคาเท่าไรครับ มีถูกกว่า 3พันไม้อะ

เสียบหมดครับ เพราะไว้เสียบฮาดดิสกับไร้เตอร์ ผมว่า 8ตัวมันก้ไม่ได้เยอะนะ ฮาดดิ้สกับไร้เตอร์ทุกวันนี้ไม่แพง

Comment

Working...
            X