Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามผู้รู้เรื่อง AMD Athlon กับ TURION สักหน่อยขอผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับั

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามผู้รู้เรื่อง AMD Athlon กับ TURION สักหน่อยขอผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับั

ระหว่าง AMD Athlon64*2 กับ Turion64*2 ตัวไหนแรงกว่ากันประหยัดกว่าและร้อนน้อยกว่ากันครับ
    ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณ

Turion64*2แรงกว่า ประหยัดพลังงานดีครับความร้อนต้องขึ้นกับการใช้งานครับ

Comment

ระหว่าง Notebook Acer AMD Athlon X2 Dual-Core Processor QL-60 (1.9 GHz, 1MB) กับ
      AMD Turion X2 Processor RM-70 (2.0GHz) อยากทารบว่าตัวไหนแรงและดีกว่ากันครับผมจะชื้อช่วยแนะนําทีครับ

Comment

Originally posted by autawut View Post
        ระหว่าง Notebook Acer AMD Athlon X2 Dual-Core Processor QL-60 (1.9 GHz, 1MB) กับ
        AMD Turion X2 Processor RM-70 (2.0GHz) อยากทารบว่าตัวไหนแรงและดีกว่ากันครับผมจะชื้อช่วยแนะนําทีครับ
        AMD Turion X2 Processor RM-70 (2.0GHz) ดีกว่าครับ

Comment

วันนี้เป็น ทุเรียน รุ่นใหม่ออกมาแล้ว บรรจุอยุ่ใน HP ตัวใหญ่ FSB 800 L2 1Mx2 โครตแรง

Comment

Originally posted by นมช็อคโกแล็ต View Post
            AMD Turion X2 Processor RM-70 (2.0GHz) ดีกว่าครับ
            ตามนั้น

Comment

Originally posted by lineman View Post
              ตามนั้น
              ตามไปด้วยอีกคน...

Comment

ไม่ตามนะครับ ไม่มีตังค์

Comment

2 ตัวนี้สถาปัต คล้ายๆๆกับครับ แต่ turion เป็น cpu สำหรับโนตบุคตัวจิง จึงกินไฟน้อยกว่าแล้วก็เย็นกว่าครับเหมาะจะใช้เป็นcpuของโน๊ตบุคแบบจิงจัง turion*2 ไปด้วยอีกคน (เรายังใช้ turionธรรมดาอยู่เลย)

Comment

Working...
                  X