Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย LAN กับ สาย IEEE1394

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย LAN กับ สาย IEEE1394

LAN กับ IEEE1394 แบบไหนส่งข้อมูลได้เร็วกว่ากันครับ

ถามอีกอย่างนึงครับ สาย SATAI กับ SATAII คือสายชนิดเดียวกันใช่ไหมครับ

Comment

IEEE เร็วกว่าครับ

ใช่ครับ

Comment

รู มันเป็นยังไงหว่า ? ?

เอาไว้ใช้งานไรอ่ะครับ

ดีสุด ก็ usb อ่ะ ผมว่า

Comment

IEEE1394 แรงกว่าครับ
          Last edited by FreeDom; 11 Jan 2007, 07:38:15.

Comment

SATAI กับ SATAII ใช้สายชนิดเดียวกันคับ

Comment

IEEE1394 v1 ส่งข้อมูลได้ 400Mbps
              IEEE1394 v2 ส่งข้อมูลได้ 800Mbps
              Lan (สาย UTP) ส่งข้อมูลได้ 10/100/1000Mbps

Comment

ขอบคุณครับ สำหรับความกระจ่าง

Comment

ว่าแต่ IEEEE มันเปนไงหว่า

Comment

มีแต่ ไอทริปเปิ้ลอี ไม่ใช่ I Quard E

Comment

Working...
                    X