Announcement

Collapse
No announcement yet.

dvd-rw อ่านแผ่นแล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dvd-rw อ่านแผ่นแล้วค้าง

dvd-rw ของ lite on ประกันน่าจะ dcom นะ
    ตอนนี้เกิดปัญหาว่าดูหนังไปได้ประมาณ 15-20 นาทีจะค้างต้องปิดโปรแกรม power dvd แล้วค่อยเล่นต่อ บางทีก็ไม่อ่านแผ่นเลยเลย อายุงานเพิ่งซื้อไม่กี่เดือนนี่เอง
    อยากถามว่าเวลาส่งเครม ที่ 0 จะเปลี่ยนตัวใหม่ให้หรือว่าเอาตัวเก่าเราไปซ่อม ครับ
    แบบว่าใช้มาก็หลายตัวละไม่เคยส่งเครมซะที แล้ว dcom ก็มีคนชมซะเยอะด้วยซิ เลยไม่ค่อยกล้าเอาไปเครม

แล้วถ้าใช้โปรแกรมอื่นดู ค้างมั้ยครับ

Comment

ใช้โปรแกรมอื่นก็ค้างครับ ลองใช้ nero showtime เปิดดูก็ค้างบางทีก็ไม่อ่านแผ่นเลย
      แผ่นที่เปิดส่วนใหญ่เป็นหนัง การ์ตูน dragonball นะครับ แผ่น copy ไรท์ ลองดูแผ่นแล้วก็ไม่มีรอยอะไรเลยนะ

จะเอาไปเครมก็กลัวโดนเอาของซ่อมตัวเก่ามาวนให้นะครับ ตั้งใจจะรอตัวใหม่

DCOM คนชมซะกลัวเลย

Comment

ยังดีที่ของราคาไม่แพง แต่ถ้าปัยหาเกิดขนาดนี้ยังไงก็ต้องเคลม อย่าลืมถ่ายรูปก่อนแล้วให้เซ็นยอมรับด้วย

Comment

Working...
        X