Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้ชม j.i.b สาขา ราชบุรี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กระทู้ชม j.i.b สาขา ราชบุรี

เมื่อวานผมไปซื้อ hd seagate 500g จาก jib มาผลคือ...มีเสียงดังผิดปรกติครับ /// วันนี้เลยเอาไปให้ที่ร้านดู
    ก่อนไปยังคิดเลยว่ามันจะงี่เง่าหรือเปล่า แต่ผิดคาดครับ ง่ายมาก ไม่เรื่องมาก เอา hd ไป test หลังจากนั้นได้ของใหม่เลยครับ แต่ผมขอเปลี่ยนเป็น wd640 โดยเพิ่มเงินไปอีกนิดเองครับ
    ( ยืนยันว่าไม่ใช่หน้าม้า )
    Last edited by zebit; 22 Aug 2008, 16:08:10.

สินค้าภายใน 7 วันเครมได้ตัวใหม่ครับเกือบจะทุกร้านแล้วมั้งปัจจุบัน = ='

Comment

Jib จะประกันใจให้ 15 วัน

เสียเปลี่ยนตัวใหม่ ให้

Comment

ก็ดีแล้วครับ

Comment

^_^

Comment

กำ เค้ารับประกันให้ทุกร้านแหละคับ
            อย่างน้อย 7 วัน
            และยิ่งเป็น Seagate ด้วยไม่มีปัญหาหรอกคับ
            เคลมเร็วอยู่แล้ว
            ซื้อที่ไหนก็เหมือนกันคับ
            ขอยืนยัน

Comment

ปกติคับ

Comment

Working...
              X