Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซาวการ์ดทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซาวการ์ดทีคับ

ตามนั้นคับแนะนำทีพอดีพ่อผมเค้าจะไปซื้อ(เค้ารีบจะไปตอนนี้) ผมก้อไม่มีเวลาหาข้อมูลซะด้วย

ใครรู้ช่วยแนะนำทีคับ งบ 2500 -3000 ขอบคุณคับ

ถ้าจะเอาให้หมดงบเลยก็Creative X-Fi Extrememusic มือสอง2500-3000 มือ1 3000-3400 ห้องhifi ครับ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
      ถ้าจะเอาให้หมดงบเลยก็Creative X-Fi Extrememusic มือสอง2500-3000 มือ1 3000-3400 ห้องhifi ครับ
      โอ้ คือเค้าต้องการมือ 1 อ่ะคับ รุ่นนี้คงขอผ่าน เพราะเกิน งบ

Comment

เอามาทำไรครับ
        ดูหนัง? ฟังเพลง?

แต่งบ 2500-3000 ก็แนะนำ ็Creative X-Fi Extrememusic ไม่ก็ Audigy 2zs อ่ะครับ

เสียแต่ว่า มือ 1คงไม่มีขายแล้ว แต่มือสองห้อง hifi มีมาเรื่อยๆ ถ้าไม่รีบและไม่ซีเรียสว่าของมือ2(ที่คุณภาพเสียงดีกว่ามือ1เดี๋ยวนี้มากมายนัก)

ปล.แค่คำแนะนำ

Comment

3000 ก็มีนี่ครับ ของoem hpไง

Comment

Creative X-Fi Extrememusic

มือสองในบอร์ดนี่หล่ะครับ

Comment

ตามนั้นเลย

Comment

Working...
              X