Announcement

Collapse
No announcement yet.

Corsair Powersupply มีท่านใดเคยใช้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Corsair Powersupply มีท่านใดเคยใช้บ้างครับ

คือว่าอยากจะรู้ครับ ว่าใช้ ดี ป่าว มีปัญหาไรบ้างไหมกำลังดูๆCorsair Powersupply อยู่นะครับ

PSU ถึกมากๆครับเห็นเค้าว่า 450W ทนได้ถึง 520W แนะ

ถ้าเปรียบเทียบก็คงพอๆกับ Tagan ครับ
    Last edited by can007; 22 Aug 2008, 22:26:13. Reason: พิมพ์คำว่า Targan ผิดครับ

Comment

ทากันนี่เอาไปเทียบไหวหรือครับ?

Comment

มีคนกระซิบมาว่า ดีมากๆ หุหุ

Comment

^
          ^
          เคยขายนี่ครับ น่าจะรู้ดีที่สุด

Comment

เหอะๆ เห็นเขารีวิวนะครับ ดีเหมือนกันหนิ

Comment

จ่ายไฟนิ่งดีคับ

Comment

ขอบคุณทุกข้อคิดเห็นครับ

Comment

อยากรู้ราคาของ Corsair Powersupply 750W นะครับ ที่ไหนมีขายบ้าง

Comment

Originally posted by gigkoro View Post
                    อยากรู้ราคาของ Corsair Powersupply 750W นะครับ ที่ไหนมีขายบ้าง
                    ขอ1จึกก่อนนอน ช่วยตอบทีนะครับ

Comment

ร้าน BigIT น่าจะมีขายนะ เคยไปถามมาอยู่

Comment

BIGIT เข้าไปดูที่เว็บไม่มีของโชว์เลยครับใครรู้ราคาบอกหน่อยเน้อ

Comment

Working...
                        X