Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพงราคาซัก 3000 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพงราคาซัก 3000 หน่อยคับ

แนะนำหน่อยคับ

เอาไว้ฟังเพลง เล่นเกม ดูหนัง

เพลงแนวที่ชอบ ร็อคคับ

อยากได้เสียงใสๆหน่อยคับ

เบสกะหึ่มแบบนุ่มๆ

ในวงเงิน3000 อะคับ

พอดีป่าวคับ

Xforce-5,Xforce-3,A 600 II ครับเรียงตามความใส อยู่ในงบทั้ง 3 ตัว อิอิอิ
    หรือว่าลองค้นหาดูในกระทู่เก่าๆนะครับมีคนโพสแนะนำไว้เยอะครับมียี่ห้ออื่นที่เป็นยี่ห้อดังด้วยแต่อาจเกินงบคุณไปนิดหน่อยนะครับ ถ้าอยู่ใก้ลๆรังสิตก็ไปทดลองฟังXforce-5ได้ที่ เซียร์รังสิตร้าน PK Computer ชั้น 3 ห้องด้านในขวามือติดทางออกห้องน้ำครับผมซื้อร้านนี้ในราคา 3 พัน ร้านนี้มีลำโพงอื่นให้เทสเสียงด้วยครับเช่น X3 และ ORBIT เผื่อไม่ชอบ Xforce-5
    Last edited by tenfaces; 22 Aug 2008, 22:59:46.

Comment

Eacan A-200 5.1S 2530บาท advice ตอบทุกโจทย์ ที่คุณต้องการ เหลืออีก470 เอาไปซื้อสายสัญญาณ+แจ็ค อิอิ
      แต่ถ้าชอบ 2.1 ก็ Xforce-5 น่าเล่นที่สุด เคยไปฟัง ที่พันทิพ สุดยอด เสียงใสดี

Comment

แนว ร็อค orbit 701 ซิครับลืมกันได้ไง เปลี่ยนสายสัญญาน กับสายลำโพงด้วย เสียงแหล่มเลย

http://www.pantip.com/tech/gadget/to...TM2616274.html

Comment

I-trigue 3220 ไม่ก็ I-trigue 3400 ชัว

Comment

Working...
          X