Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะใส่พาสตอนเเชไฟล์เพื่อไม่ให้ห้องอื่นเห็นของเรา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะใส่พาสตอนเเชไฟล์เพื่อไม่ให้ห้องอื่นเห็นของเรา

ผมจะต่อคอมสองเครื่องภายในหอครับโดยผ่านฮับสวิสเพื่อจะเเชไฟล์และเเชเน็ตครับ และทราบว่าห้องอื่นจะมองเห็นไฟล์ของคอมในห้องผมครับ ขอขั้นตอนในการใส่พาสอย่างละเอียดได้ป่าวครับ
    ปล.window xp
    ปล.คนใช่ไม่เป็นเรื่องใส่พาสเลย((ขอละเอียดๆด้วยนะงับ))

รอผู้รู้

Comment

น่าจะเป็นที่ Security ของ Rounter ที่ยังไม่ได้ตั้ง Enable มันครับ คนที่เข้ามาในเครือข่ายได้น่าจะมาจาก WLAN ครับ

Comment

Working...
      X