Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตะวันนามี Divoom XF3 XF5 ขายแล้วค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตะวันนามี Divoom XF3 XF5 ขายแล้วค่ะ

คัยที่ไม่อยากไปถึงพันทิพ ตะวันนามีขายแล้วค่ะ ทั้ง Alteclansing Divoom Microlab ร้านอยู่ด้านหน้านะคะเดินเข้าไปนิสนึงหรือจะเดินไปดูร้านข้างในก็มีเหมือนกันค่ะ พอดีวันนี้ไปซื้อ XF3 มาค่ะ ตัวใหญ่กว่าในรูปเยอะเลย

ซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by Jazpalz View Post
      คัยที่ไม่อยากไปถึงพันทิพ ตะวันนามีขายแล้วค่ะ ทั้ง Alteclansing Divoom Microlab ร้านอยู่ด้านหน้านะคะเดินเข้าไปนิสนึงหรือจะเดินไปดูร้านข้างในก็มีเหมือนกันค่ะ พอดีวันนี้ไปซื้อ XF3 มาค่ะ ตัวใหญ่กว่าในรูปเยอะเลย
      ดีใจด้วยนะคุณ Jazpalz ได้มาราคาเท่าไหร่ครับ? แล้วตกลงใช้กับ soundcard อะไรครับ? แล้วเสียงที่ได้เป็นอย่างไรบ้างครับพอใจมั้ยครับ? อีกอย่างคุณ Jazpalz เป็นผู้ชายหรือผู้หญิงครับไปดูกระทู้เก่าๆเห็นเป็นผู้ชายนิหน่า

Comment

ราคามัน2150 เค้าลดหั้ย 2100 ค่ะ กระทู้เก่าๆของพี่ชายค่ะพอดีพี่ชายไปออกแบบเสื้อผ้าที่สิงกะโปร์เลยไม่ได้เล่นแล้ว เลยมาสิงแทนค่ะ
        ซาวการ์ดใช้
        audigy value อยู่เลยค่ะซื้อมานานมากแล้ว[รับของเหลือมาจากพี่] แต่ ใช้ไดร์เวอ mod ของ xifi อ่ะค่ะ ว่าจะไปซื้อ Digital music sx แต่ยังไม่มีเวลาไปพันทิพเลยค่ะ

ต้องวานพี่ๆเก่งซาวช่วยๆตอบด้วยนะคะ ทำไม่ค่อยเป็น เน้นฟังแต่เพลงอ่ะค่ะ สเปคคอมก็เทพค่ะ เทพเมื่อ 4 5 ปีที่แล้วค่ะ

P4 3.0 Ghz
        MB. P5nd2 Sli Deluxe
        Ram.Kingston 2Gb
        Harddisk. 250Gb
        VGA. Galaxy 9800GT <<ซื้อมาทำไมก็ไม่รุ้ค่ะ เกมออนไลน์นานๆจะเล่นซักที -*-
        Sound Card. Sound Blaster Audigy Value
        Psu.Thermaltake 500 watt
        Last edited by Jazpalz; 22 Aug 2008, 20:49:36.

Comment

Originally posted by Jazpalz View Post
          ราคามัน2150 เค้าลดหั้ย 2100 ค่ะ กระทู้เก่าๆของพี่ชายค่ะพอดีพี่ชายไปออกแบบเสื้อผ้าที่สิงกะโปร์เลยไม่ได้เล่นแล้ว เลยมาสิงแทนค่ะ
          ซาวการ์ดใช้
          audigy value อยู่เลยค่ะซื้อมานานมากแล้ว[รับของเหลือมาจากพี่] แต่ ใช้ไดร์เวอ mod ของ xifi อ่ะค่ะ ว่าจะไปซื้อ Digital music sx แต่ยังไม่มีเวลาไปพันทิพเลยค่ะ
          อืม 2.1 พันก็โอเคเนอะไม่ต้องเดินทางไกล ไม่ต้องหอบหิ้ว ที่ตะวันผมก็เห็นมีร้าน HWH นี่นาน่าจะมี Digital music sx ขายนิ เอ่! หรือว่าร้านเค้าปิดแล้วครับพอดีไม่ได้ไปมา 3 ปีแล้น

อืม! แล้วฟอร์จูนใก้ลกว่าพันทิพมั้ยอ่ะมีร้านให้เลือกซื้อหลายร้านนะ

Comment

อ้อ ชั่ยค่ะ ลืมฟอจูนไปเลยค่ะ สเปคคอมหนูเก่าไปป่ะคะ คนอื่นเค้า C2D หมดแล้ว แต่ก็ยังไม่อยากเปลี่ยนอ่ะค่ะ ฟังแต่เพลง เล่นเนต เกมออนไลน์นิสๆหน่อย แค่นี้ก็ไม่กระตุกแล้ว

Comment

อ้อ ชั่ยค่ะ ลืมฟอจูนไปเลยค่ะ สเปคคอมหนูเก่าไปป่ะคะ คนอื่นเค้า C2D หมดแล้ว แต่ก็ยังไม่อยากเปลี่ยนอ่ะค่ะ ฟังแต่เพลง เล่นเนต เกมออนไลน์นิสๆหน่อย แค่นี้ก็ไม่กระตุกแล้ว
              ก๊ากๆๆ ยัง บ่ ต้องเปลี่ยนดอกเจ้าตัวเก่าพี่ยังเป็น AthlonXP 2000+ อยู่เลยนิ
              ตัวใหม่ก็ X2 4600+ เองอ่ะ ใช้ไปก่อนโลด เด้อครับ
              Last edited by tenfaces; 22 Aug 2008, 21:21:22.

Comment

ของจริงตัวใหญ่มากๆครับ ใครจะซื้อต้องวอมร่างกายให้ดีๆ

Comment

เจอแล้วหรอครับ ดีใจด้วยๆ ^^ มันมีมานานแล้วครับ แต่พอมาแล้วขายออกไป กว่าจะมาอีกทีนาน - -*

ต้องสั่งเอา

Comment

ซาวการ์ดใช้

ต้องวานพี่ๆเก่งซาวช่วยๆตอบด้วยนะคะ ทำไม่ค่อยเป็น เน้นฟังแต่เพลงอ่ะค่ะ สเปคคอมก็เทพค่ะ เทพเมื่อ 4 5 ปีที่แล้วค่ะ

P4 3.0 Ghz
                    MB. P5nd2 Sli Deluxe
                    Ram.Kingston 2Gb
                    Harddisk. 250Gb
                    VGA. Galaxy 9800GT <<ซื้อมาทำไมก็ไม่รุ้ค่ะ เกมออนไลน์นานๆจะเล่นซักที -*-
                    Sound Card. Sound Blaster Audigy Value
                    Psu.Thermaltake 500 watt
                    digital music sx รู้สึกมีขาย ที่ it connect ในแฮปปี้แลนด์ไอทีชั้น3 ตรงข้ามตะวันนาอ่ะครับ

3900 ไม่ต้องไปไกลเลย เห็นกล่องอยู่

Comment

ไม่เคยแวะไปเลยค่ะ It connect แฮปปี้แลนเนี่ย ดูมันไม่่น่าเดินยังงัยก็ไม่รู้

Comment

ดีใจด้วยครับ

Comment

2150 .- ถูกมากมายก่าย ถูกเป็น อุจจาระเลยครับ ถ้า XF5 พันทิพย์ ยังเฉียด 3000 อยู่เลย *0*

Comment

Originally posted by issabella View Post
                            2150 .- ถูกมากมายก่าย ถูกเป็น อุจจาระเลยครับ ถ้า XF5 พันทิพย์ ยังเฉียด 3000 อยู่เลย *0*

เค้าซื้อ xf3 นะครับ น่าจะราคานี้แหละครับไม่ได้ถูกอะไรมากมาย อิอิ

Comment

Originally posted by leahlover View Post
                              เค้าซื้อ xf3 นะครับ น่าจะราคานี้แหละครับไม่ได้ถูกอะไรมากมาย อิอิ
                              อ้าว เหรอคับ โทษครับ อ่านผิด ผมสับสน ผมมาวววววว ผมเป็นคน บร้าาาาาาาา

Comment

Working...
                              X