Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีนะครับ ไปลงโปรแกรมให้มันเห็นขนาดความจุไดร์ แต่มันไม่ได้ แถมลบไม่ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีนะครับ ไปลงโปรแกรมให้มันเห็นขนาดความจุไดร์ แต่มันไม่ได้ แถมลบไม่ออก

คืองี้ครับผมไปทดลองลงโปรแกรมที่สามารถมองเห็นขนาดความจุของไดร์ได้เหมือนวิสต้า เป็นโปรแกรมเล็ก แต่พอลงแล้วมันกลับไม่เปลี่ยนให้ แถมยังลบไม่ออก

ในโปรแกรมเค้าก็บอกว่าถ้ามันไม่เปลี่ยน ให้uninstallออกแต่ผมทำแล้วมันไม่หายอ่ะครับ ใครรู้ช่วยบอกวิธีแก้ให้เอารูปไดร์เดิมกลับมาให้ทีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขุดให้
    ไม่เข้าใจคำถามครับ

Comment

Working...
    X