Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเรื่องเสียงหน่อยครับ......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเรื่องเสียงหน่อยครับ......

คือผมเอาหูฟังของพวก MP3 เสียบเข้าที่ jack เสียบหูฟังอะครับ ผมงงว่าทำไมเสียงมันไม่เข้าอะครับ หูฟังก็ใช้งานได้ ลองกับ walkman หูฟังใช้งานได้ปกติ ลองหลายอันแล้วเสียงก็ยังไม่เข้าเหมือนเดิมอะครับ มันต้องตั้งค่าอะไรเกียวกับเสียงป่าวครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ดันๆๆ

Comment

แล้วถ้าเอาลำโพงคอม หรือ HeadSet ต่อเข้ากับแจ๊ค พอร์ตสีเขียวของคอมล่ะ

มีเสียงมั้ย??

Comment

เอาลำโพงเสียบสีเขียวข้างหลังเสียงเข้าครับ แต่หูฟังเสียบเข้าข้างหน้าไม่มีเสียงเดียวจะลองดูครับ

Comment

ลองไปเซ็ตที่ ไบออส ดูน่ะครับ ของผมปรับเป็น AC97 (บอร์ดP5K-SE)

Comment

ลองไปเซ็ตที่ ไบออส ดูน่ะครับ ของผมปรับเป็น AC97 ---ของผม p5n-mx

Comment

Working...
            X