Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดก็ได้มา 4800+ecs a780

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กำ ซื้อพันทิป เมื่อ 2 อาทิดที่แล้ว

ECS > 2250
    4800 > 2150

Comment

เห้อ เราก้อเซ็งไปซื้อไม่มีecsเลยได้ gigaมาเเพงชิบT^T

Comment

Originally posted by blackhole View Post
        ร้านไหนเหรอครับ
        ร้าน d-dynamite ครับ ชั้น 2 cm

Comment

ของถูกๆหายากเจงๆ

Comment

Originally posted by axel View Post
            หุหุ ผมเพิ่งปล่อยไป สมทบทุนสอย ECS Black A790GMX-A
            เรื่องราคามันต่างกันเยอะเลยครับ 780 กะ 790 อ่ะ 790 ราคาประมาณ 5000+ โน่นหละครับ เห็นในกระทู้นี่อ่ะราคานอกนะ

Comment

Originally posted by nungbo View Post
              เรื่องราคามันต่างกันเยอะเลยครับ 780 กะ 790 อ่ะ 790 ราคาประมาณ 5000+ โน่นหละครับ เห็นในกระทู้นี่อ่ะราคานอกนะ
              เยอะก็ตามครับ เพราะผมจะเลื่อนขั้นไปเล่น Performance ละ 780 มันเมนสตรีมบ้านๆ

790GX นี่กะจะแหล่มด้วย 4670สองตัวครอสไฟร์กัน เสร็จแล้วไฮบริดกับออนบอร์ด เทพเห็นๆ

Comment

Hybridge CrossFire ไม่แรงอย่างที่คิด

Originally posted by axel View Post
                เยอะก็ตามครับ เพราะผมจะเลื่อนขั้นไปเล่น Performance ละ 780 มันเมนสตรีมบ้านๆ

790GX นี่กะจะแหล่มด้วย 4670สองตัวครอสไฟร์กัน เสร็จแล้วไฮบริดกับออนบอร์ด เทพเห็นๆ
                ็Hybridge CrossFire ผมลองมาแล้วครับ ไม่แรงอย่างที่คิดเลย และ Chipset 780 ซึ่งมี HD3200 อยู่ก็กำหนดให้ cross ได้กับ HD4850 เท่านั้น ผมลองกับบอร์ด Gigabyte นะ สู้ซื้อการ์ดแหล่มๆ สักตัวไม่ได้เลยครับ
                Last edited by enemy222; 24 Aug 2008, 03:33:51. Reason: mistake information

Comment

็Hybridge CrossFire ผมลองมาแล้วครับ ไม่แรงอย่างที่คิดเลย และ Chipset 780 ซึ่งมี HD3200 อยู่ก็กำหนดให้ cross ได้กับ HD3450 เท่านั้น ผมลองกับบอร์ด Gigabyte นะ สู้ซื้อการ์ดแหล่มๆ สักตัวไม่ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by enemy222 View Post
                    ็Hybridge CrossFire ผมลองมาแล้วครับ ไม่แรงอย่างที่คิดเลย และ Chipset 780 ซึ่งมี HD3200 อยู่ก็กำหนดให้ cross ได้กับ HD3450 เท่านั้น ผมลองกับบอร์ด Gigabyte นะ สู้ซื้อการ์ดแหล่มๆ สักตัวไม่ได้เลยครับ
                    ครับ เห็นด้วย ใช้งานจริง แทบไม่รู้สึกเลยครับ

Comment

อัดโชว์เลยครับ จขกท.

Comment

Originally posted by soften View Post
                        อัดโชว์เลยครับ จขกท.
                        คงอีกซักพักและครับ เมื่อเช้าอัดไป 3.0 เด๋วถ้าว่างๆ จะเอามาโชว์ครับ

Comment

ผิดหวังไหมครับ......ถามจริงๆ...

Comment

Originally posted by FREEDOMX View Post
                            ผิดหวังไหมครับ......ถามจริงๆ...
                            ผิดหวังเรื่องไรเหรอครับ

Comment

Originally posted by FREEDOMX View Post

ทำไมต้องผิดหวัง ?

Comment

Working...
                              X