Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้การ์ดจอพังป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้การ์ดจอพังป่าวครับ

XFX7900GS เปิดได้ซักพักยังไม่ทันเข้าวินโดว์เลย เสียงพัดลมมันก็ดัง วี๊ดขึ้นมาแล้วภาพมันก็หายไปเลย (พัดลมยังหมุนอยู่) ลองถอดมาทำความสะอาดแล้วก็ไม่หาย ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับว่ามันเจ๊งรึเปล่า ประกันยังมีอยู่จะได้เอาไปเคลม แล้วประกัน ARC เนี่ยที่เซียร์มีที่เคลมไหมครับขี้เกียจไปพันทิพย์ แล้วมันจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้เราไหมครับหรือว่าเอาของเก่าไปซ่อม ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ

7900GS คงได้ตัวซ่อม ครับ หรือ ไม่ก็อาจจะได้ 8600GT กลับมาครับ

Comment

Working...
    X