Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีอัพ xp sp1 xp เป็น sp2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีอัพ xp sp1 xp เป็น sp2

รบกวนหน่อยนะคับชาว OCZ คืออยากทราบ วิธีอัพ xpsp1 xp เป็น sp2 โดยไม่ต้องลงใหม่ ไม่ต้องลงทับ ไม่ใช้ออโต้อัพเดทหน่ะคับ ทำยังงัย สามารถโหลดไฟล์ sp2 มาลงได้เลยหรือป่าวคับ รบกวนขอlinkด้วยจะดีมาก

ก็เอาแผ่น sp2มาอัพเกรดไงครับ

Comment

ที่บอกมานี่คือ เอา แผ่น xp sp2 มาลงทับเพื่อ อัพเกรดใช่ป่าวคับ......คือบอร์ดผมมันเป็น Gigabyte DS4 มันไม่สามารถใช้แผ่น xp sp2 ลงได้เลยคับ แล้วในแผ่นไม่ทราบว่าไฟล์อัพเดทอยู่ตรงไหนเหรอคับ.....ผมเห็นแต่ไฟล์ชื่อว่า win51ip.SP2 ถ้าหากคำถามผมมันโง่เกินไปก็ขอโทษนะคับ แบบว่าไม่รู้จะถามใคร และ ทำยังงัย.

Comment

มีไฟล์ SP2 ดาวน์โหลดได้จากเว็บไมโครซอฟต์ครับ

Comment

ลอง download ที่นี้ดูครับ
          ขนาด 266 MB เลยอ่ะ
          ค่อนลงไปข้างล่างหน่อยนะ

http://www.ji-net.com/home/indexget.php?pid=37

Comment

Working...
          X