Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nod3 ชึ้นสีแดงครับ ช่วยทีครับ มีรูปให้ดูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nod3 ชึ้นสีแดงครับ ช่วยทีครับ มีรูปให้ดูครับ

มึนตึ๊บละครับ

ขอความกรุณาทีครับ

เพื่อนผมก้เป็น อยากรู้เหมือนกัน แต่ของเพื่อนผมพอเป็นแบบนี้แล้วมันอัพเดต NOD ไม่ได้

Comment

ลองอัพเดตดูคับ แร้วเช็ูคที่ security center ว่าเปิด Virus protection มั้ย

Comment

ลบลงใหม่เรียบร้อยละครับ

หายแดงละครับ

Comment

ใส่ Sever Update แล้วทำการอัพเดทไวรัส มันก็หายแดงแล้วครับ ไม่จำเป็นต้องลงใหม่หรอก
          ถ้าคุณลงใหม่ แต่ไม่อัพเดท มันก็จะแดงอีกครับ

ปล. Sever Update ที่ใส่เข้าไปต้องใช้ได้ด้วยน่ะครับ...ไม่งั้นตามันก็จะไม่หายแดง
          Last edited by roman9; 23 Aug 2008, 12:57:02.

Comment

ลง Fix ครับ O.o
            ฮ่า ฮ่า

Comment

มันอัพไม่ได้มันก็แดงสิ อิอิ... เดี๋ยวมันก็แดงอีก

Comment

กด F5 แล้วดูตรงหัวข้อ antivirus+antispyware(อันบนสุด) กดให้มัน enable ขึ้นมาดูครับ

Comment

Working...
                X