Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับมันเป็นไวรัสอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับมันเป็นไวรัสอะไร

พอดีเข้าเวปคอมพิวเตอร์ของสงขลาแล้วเข้าไปที่เวปบอร์ดแล้วมันก็ขึ้นมาทุกครั้งตอนเปิดคอม....มันเป็นไวรัสไหมครับมีวิธีแก้ยังไงครับ...ขอบคุณครับ..
    Attached Files

มันเป็นไวรัสพวก auto run ที่รันคู่กับตัว wlninltsu.exe ครับ

ถ้าโดน ก็ ไปลบที่ c\window\system32\wlninltsu.exe
    c\window\system32\Rtskin.exe
    ถ้ามองไม่เห็น ก็อย่าลืม ตั้ง Show file hidden
    (แนะนำให้เข้าไปลบใน safe mode)
    Last edited by Pikba; 23 Aug 2008, 12:20:56.

Comment

Working...
    X