Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาโหลดบิตทั้งหลาย7วันท่านโหลดไฟร์ไปกี่ G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kotnarukkot View Post
    ใช้ 2 สาย 4+2 mb โหลดตั้งแต่ตี1ถึง 7โมง ได้คืนละ 8gb ฮะ ถ้าตลอดๆน่าจะได้เยอะกว่านั้น

ปัจจุบันมะมีที่เก็บฮะ -*-
    ต่อกะ Load Balance เหรอครับนั่น

รึว่าใช้ Clarkconnect ทำ Multi-WAN เอา

Comment

ของผม net 4M ใช้ S41 โหลด HD 2 ชุดสลับกัน ชุดแรก 500*2 3.5" เก็บข้อมูลสำคัญและหนังที่ชอบจริงๆ อีกชุด ็HDD 2.5" 320G ผมโหลด 24 ชม เน้นละครช่อง 3 7 แม่ขอมา ^^ ที่เหลือผมไร้ใส่แผ่นหมดคับ ใช้ 2สับดา/หลอด 100 แผ่น หลอดล่ะ 1100 (verbatim/TDK Gold) วันไหนไม่โหลดนอนไม่หลับ เสียดายเน็ท ^^ ผมโหลดจาก co ครับ เลยความเร็วเต็ม ผมมี HDD 500G ที่ colo

ปล ผมเลิกขโมยข้างบ้านแล้วคับ แค่เอามาเปิดเวปเท่านั้นไม่บิตล่ะ
      Last edited by turionx2; 23 Aug 2008, 21:42:51.

Comment

4 เมก 2 เส้น
        โหลด ชั่วโมงละ 1.5 จิกได้ต่อเส้นเปิด 2 เครื่อง ตอนนี้เตมจัดละ ไมได้โหลดมาหลายวันเหมือนกัน

ถ้าเปิด 7 วันก้อ 250 จิกได้ 2เครื่องก้อ 500ได้

Comment

ของผมโหลดที่มหาลัยช่วง 6.00-9.00 และ 18.00-20.00 ได้กลับหอมาประมานวันละไม่ต่ำกว่า 30-40GB วันไหนอยู่นานหน่อยก็ 50 GB อะท่าน อิอิ ของมหาลัยเค้าแรงดีจริงๆ

Comment

หุหุ เป็นช่วงๆ ช่วงนี้ ตามเก็บ ซีรี่ย จากเวปนอก เรโซเลยไม่พุ่งเท่าไร

ได้อาทิตย์หล๊ะ 4G เอง

แต่ถ้าโหลดหนักๆก็ วันละ 10G

Comment

0 ครับ เพราะโหลดบิทไม่เป็น อิอิ

Comment

7 วัน ก็ขอ 7 กิ๊กละกันครับ

วันจันทร์คนนึง อังคารคนนึง ขาวมั่ง แทนมั่ง เล็กมั่ง ใหญ่มั่ง

วู้.... ตื่น ตื่น

Comment

Originally posted by sabanes View Post
                  7 วัน ก็ขอ 7 กิ๊กละกันครับ

วันจันทร์คนนึง อังคารคนนึง ขาวมั่ง แทนมั่ง เล็กมั่ง ใหญ่มั่ง

วู้.... ตื่น ตื่น
                  อิจฉาท่านที่สุด ไทย จีน ฝรั่ง ยุ่น อัพฟิกา ลาติน เล็ก ใหญ๋ ท่าานได้มาหมด แงๆๆ อยากได้บ้างงง

Comment

ไม่รู้เมื่อไหร่จะเสร็จ

Comment

อาทิตย์นี้เพิ่งได้โหลดซีรีย์ CSI มา เฉลี่ยได้วันล่ะ 10GB

Comment

ในเจ็ดวันโหลดไปกี่กิ๊กผมไม่รู้ครับ

แต่ที่แน่ๆ ดัน!! ไปหลาย "กิ๊ก" แล้วแหละครับ

Comment

โหลดไปดุกัน แบบเต้มๆ!!!!
                          http://www.youtube.com/watch?v=ZxxWN...eature=related

Comment

Originally posted by warcar1345 View Post
                            โหลดไปดุกัน แบบเต้มๆ!!!!
                            http://www.youtube.com/watch?v=ZxxWN...eature=related
                            โอ่ววว เต็มหน้าเต็มตากันเลยทีเดียวครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                              ในเจ็ดวันโหลดไปกี่กิ๊กผมไม่รู้ครับ

แต่ที่แน่ๆ ดัน!! ไปหลาย "กิ๊ก" แล้วแหละครับ
                              ดันเยอะๆ ไม่เหนื่อยแย่เหรอครับ

Comment

แล้วแต่ว่ามีหนังที่อยากดู หรืออะไรที่ต้องการโหลดหรือเปล่าครับ แต่อย่างมากก็ไม่น่าเกิน 40G/Week ถ้าไฟล์หนังปกติ ดูเสรฺจก็ลบเลย ถ้าหนังพิเศษหน่อย ไรท์เก็บไว้ดูหลายๆรอบ

เนต 1.5M แต่ไม่โหลดเต็มสปีดครับ โหลดที่ประมาณ 120KB/sec ที่เหลือเอาไว้พอให้เล่นเนตได้บ้าง

แต่ถึงไม่โหลดก็ไม่ปิดเครื่องนะ เปิดไว้........อยากรู้ว่าเมื่อไหร่มันจะพังซักที เปิดมาสองปีได้แล้วเนี่ย

Comment

Working...
                                X