Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ปรับ 16xQ ตรงไหนงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ปรับ 16xQ ตรงไหนงับ

คือผมเล่นไครซิสอ่ะงับ

ปรับ 8x อยู่

แต่หา 16xQ ไม่เจออะงับ

ไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนอ่ะงับ

ปล. ผมใช้ xp นะงับ

มันเก่วกันรึป่าวว่า ไม่รองรับ เหมือนที่มันปรับ very high ไม่ได้

ถ้าเก่วผมจาได้ไปลงวิสต้าแทน

งิงิ

เป็นไปได้นะผมว่า อาจจะคล้ายๆvery high ที่ใช้ได้กับ DX10

Comment

ต้อง อัป แพท 1.2 ก่อนนะครับ 1.21 ด้วยก็ได้ ถึงจะเห็น

Comment

ตามนั้นครับ...

Comment

ไม่ทรมานเครื่องไปหน่อยหรอท่าน
          กลัวจะเป็นภาพสไลด์น่ะสิ 16XQ

ปล.อ้างอิงตามลายเซ็น

Comment

ใช่แล้วครับ ถ่ายรุปโชอะได้ แต่เล่นนี่ สไลโชว555

Comment

พออัพแพท แล้วมันจะขึ้น NO CD นี่สิครับ เซ็ง Y_Y ใครมีวิธีแก้ หลังไมค์โลด .. ติดกฎห้องอื่น

Comment

ก็ไปหายาแก้ไอใน gamecopyworld สิครับ ตามแพชเลย หาง่ายๆ

Comment

1.2.1

Comment

Originally posted by nevereal View Post
                    พออัพแพท แล้วมันจะขึ้น NO CD นี่สิครับ เซ็ง Y_Y ใครมีวิธีแก้ หลังไมค์โลด .. ติดกฎห้องอื่น
                    www.gamecopyworld.com ช่วยท่านได้
                    search หา NO CD For Crysis ตาม patch ที่อัพ (crack แต่ละNo CD จะขึ้นอยู่กับแต่ละ patch นะคับ)

Comment

Working...
                    X