Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม E5200 ไม่มีในเวบ Intel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เออ...แฮะ สงสัยจีนทำเลียนแบบหรอเปล่า cpu จีนแดงหรอเนี่ย

Comment

ขอตัวอย่าง board ที่ลาก ไปถึง 4 ได้มั้ยคับ
      ep31ds3l ลากไป 4 ไหวมั้ย หรือต้องใช้ถึง p35ds3r

Comment

เห็นเค้าว่า ep31 ds3l คล็อกยากนิ บ่นกันเรื่องมันไม่จำค่า ยังไงลองดูในบอร์ดกิ๊กกาบ๋วยดูนะ ใจจริงสนใจตัวนี้เหมือนกันเพราะว่าไม่ค่อยคล็อก

Comment

Originally posted by coolmilkkung View Post
          สงสัยจีนแดงผลิตครับ เลยแรงมาก ^o^

ก็เลยไม่มีในลิสของอินเทล

จิงด้วยอ่ะ

.../**

Comment

Originally posted by jc4211 View Post
            เห็นเค้าว่า ep31 ds3l คล็อกยากนิ บ่นกันเรื่องมันไม่จำค่า ยังไงลองดูในบอร์ดกิ๊กกาบ๋วยดูนะ ใจจริงสนใจตัวนี้เหมือนกันเพราะว่าไม่ค่อยคล็อก
            อยากรู้ด้วยครับเพราะใช้อยู้แต่รู้สึกมันจะ ล็อค pci บัสไม่ได้นี่นา เต็มที่ได้ 340 มั้ง ที่pci-e 100 แต่ 340*12.5=4250 แค่นี้ก็ ขี้แตกละมังครับ ว่าแต่ p31 ds3l นี่ต้องใช้ ไบออสตัวไหนเหรอ ใครรู้บอกที

Comment

Working...
            X