Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้มาบอกผมทีครับหาที OverClock ไม่เจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้มาบอกผมทีครับหาที OverClock ไม่เจอครับ

ผมจะ OverClock AMD Athlon X2 4600+ แต่ผมหา ที่ Clock ไม่เจอ
    ท่านผู้รู้มาบอกผมทีครับ Board รุ่น ECS GeForce7050M-M
    พอเข้าไปใน Bio ก็เจอ แบบนี้ละครับ

เข้าไปใน Bio แบบ ระเอียดเลย ครับไม่รู้ปรับที่ไหน เลยเอาผมงง เลย ช่วยทีครับ
    Board ECS GeForce7050M-M ครับ ฝากด้วยครับผม
    เมื่อวานไปร้านคอม มีแต่บร์อดรุ่นให้ หรือเก่าก็ไม่แน่นใจ ECS GeForce 6100(ตัวย่อยด้านหลังจำไม่ได้แล้วครับ)
    Last edited by Vellaccio; 23 Aug 2008, 22:17:05.

ระบบของเครื่องครับ ช่วย ผมด้วย T-T

Comment

ผมขอยืมรูปหน่อยนะครับ พอดีมีน้องคนนึง เข้าไว้ เจอพอดีเลย อิอิ

Comment

โอ๊ย พระเจ้าจร์อด จะบ้าตาย หาไม่เจอ เปลี่ยนบร์อดใหม่ดีมะเนีย
        คอมพึ่งซื้อมาได้ 4 วันเอง T^T

Comment

น่าเห็นใจ ไม่รู้จะช่วยยังไง ก่อนซื้อไม่หาข้อมูลให้ดีดี ก่อนล่ะท่าน ^^

Comment

เจอแล้วครับ อัดซะ 3.9 เอิ๊กๆ เอาให้ซะใจ เอาให้สุดๆ อัด กันเข้าไป เอิ๊กๆ

Befor 2.4G After 3.9G O_o แรง นิโคล บอก

กระทู้นี้เลย ครับ ดีใจ ตาถึงของจริงๆ
            http://forums.overclockzone.com/foru...=266258&page=2

Comment

น่าเห็นใจ สุดๆ

Comment

Working...
              X