Announcement

Collapse
No announcement yet.

cmhyper212ช่วยดูอุณหภูมิทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cmhyper212ช่วยดูอุณหภูมิทีครับ

ปกตินะครับเปิดเครื่องเล่นเนทปกติเป็นงี้อะ เพื่อนๆได้อุณหภูมิเท่าไรครับ ผมเพ่งติดลองดูแล้วไม่ค่อยต่างจาก ของเดิมที่ติดมากะcpu เท่าไรเลย * * 44 องศา
    Attached Files

ทา ซิลิโคน ดีไมครับ ผมไม่เคยใช้ Intel ไม่รู้ ซิงค์เดิมมันดีแค่ไหน
    แต่ของผม AMD ซิงเดิม 59+Idleไม่OC แต่พอเปลี่ยน 212 Idle อากาศ ภายนอกเย็นหน่อยก็45+ เที่ยงๆ49+ Full load 62-63เติมที่สุดๆๆ (OC+ปิดเคส)

Comment

จริง AMD Phenom ซิงค์เดิม 53 ติด Hyper212 เหลือ 37...

Comment

Working...
      X