Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยพี่ๆแนะนำHeadphone ใช้กับร้านเน็ตครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยพี่ๆแนะนำHeadphone ใช้กับร้านเน็ตครับ

รบกวนช่วยพี่ๆแนะนำHeadphone ใช้กับร้านเน็ตครับ
    เรื่องงบประมาณ ผมไม่แน่ใจว่าประมาณเท่าไหร่ เอาแบบokๆ หน่อย ส่วนมากเค้าใช้แบบไหนกัน ทนด้วย อิอิ เผื่อเด็กมันซน

รบกวนเป้นทางเลือกหลายๆรุ่นก็ได้นะครับ ราคาด้วย ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆท่านเรยนะครับ

พันทิป คับ ร้านเนตไม่ต้องเอาของแพงเดวก็เสีย

Comment

อันละ 199 ก็พอครับ หรือถูกกว่านั้นยิ่งดี

แต่ผมแนะนำลำโพงกระป๋องถูกๆดีกว่า
      เพราะ Headphone ถ้าใช้ถูกๆ แปปๆ เสียงดังข้างเดียวอีก
      ลูกค้าหมดอารมณ์

ใช้ของแพงดีดี ก็เสียวมันเอาไปแดกอีก

ปล.สรุปถูกเข้าไว้ ดีที่สุดครับ
      ปล2.ชั้น 4 โซนด้านหลัง ร้านที่มีตุ้กตาอยู่ข้างหน้า ก็ใช้ได้ครับมีตัวเลือกเยอะด้วย

Comment

แนะนำยี่ห้อ oker ครับ ตัวละ 130-140 บาท ชั้น 3 พันทิพย์ โซนหลังตรงบันไดเลื่อน

ตัวใหญ่ เสียงดี ไมค์ดัง เพราะใช้อยู่ครับ แนะนำๆๆ

Comment

ธรรมดาก็พอครับเดียวเด็กก็ SOLO กันพังเเล้วครับจะเเพง ๆไปทำไม

Comment

Oker เลยครับ พิมพ์นิยมร้่านเกม ทนไม้ทนมือ

Comment

TOMODO TM508MV ครับ
              ทนดี หูครอบกระชับหูดี ไม่แน่นและหลวมเกินไป
              ไมค์อยู่กะสายเลยทำให้ไม่เกะกะ
              ตัวล่ะ 120 ครับ 10 ตัวขึ้ไปได้ 110

Comment

ถ้าลำโพงเอา Sterno สิครับ ผมว่าเสียงคุ้มราคาดี

Comment

Working...
                X