คือ อาการมันเป็นเวลาเรียก Commond Prompt (cmd) อ่ะครับ
ถ้าเรียกมาชัก2-3 หน้าต่างก็ไม่มีปัญหาไร แต่ถ้าเรียกขึ้นมาอันที่4 -5 -6 หรือเกิน4อันขึ้นไป
มันจะเกิดอาการค้างๆ คือคลิ๊กแล้วไม่ตอบสนองแบบว่า ปกติอยู่หน้าต่างอันแรก จะเรียกอันที่6 ไรงี้
แล้วมันกว่าจะเรียกได้คือคลิ๊กแล้วต้องรอนานนนนนนนนนนน มากประมาณเป็นนาทีกว่าๆหรือไม่ก็เรียกไม่ขึ้นเลยอะครับ(เข้าใจไหมหว่า) ส่วนโปรแกรมที่รันบนวินโดว์ไม่เป็นครับ เปิดเยอะขนาดไหนก็เรียกใช้ได้ตลอด
ไม่เข้าใจว่าเป็นที่ส่วนไหน ลงวินโดว์ใหม่ก็ไม่หาย .netก็ลงแล้วครับ
รบกวนทุกท่านด้วยครับ