Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอผู้รู้เรื่องราคาและคุณภาพของลำโพงคอมด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอผู้รู้เรื่องราคาและคุณภาพของลำโพงคอมด้วยคับ

พอดีว่าผมจะซื้อลำโพงคอม 5.1 คับ การใช้งานทั่วๆไปแต่อยากได้ของดีๆหน่อยคับ ที่เล็งไว้ก็เป็น
    logitech z5500
    Creative gigaworks 550
    Klipsch ProMedia 2.1 THX

อยากให้ช่วยบอกเรื่องราคาในไทยแบบใกล้เคียงนะคับ แล้วก็คุณภาพ เหมาะกับการใช้งานแบบไหน เปรียบเทียบให้ดูหน่อยนะคับ

รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

X3 5.1 (บอกไปงั้นๆ เห็นเค้าเม้าท์ๆกัน)
    Last edited by reezabza; 23 Aug 2008, 23:56:42.

Comment

มาดัน
      ขอแพงม่ะมีฟามรู้

Comment

Originally posted by ZeeDZAAZ View Post
        มาดัน
        ขอแพงม่ะมีฟามรู้
        ตามนั้นอีกเรา

Comment

เชียร์ klipsch ใช้อยู่

Comment

อยากรู้ว่าเป็นยังไงต้องลองฟังเองครับ

Comment

ตัด Creative gigaworks 550 ทิ้งซะ
              แล้วก็เลือกว่า อยากได้2.1ฟังเพลงดีๆ หรือ อยากได้5.1ไว้ดูหนังหรูๆด้วย

ผมว่าเลือกง่ายออกนะ

Comment

Klipsch ProMedia 2.1 THX
                ผมเลือกตัวนี้อ่ะเพราะ ไม่เคยฟังหรอกน่ะแต่เห็นมีตรา THX

Comment

3 ตัวที่ส่าราเป็นงัยมั่งคับ
                  ขอบคุณพี่ๆที่ตอบให้นะคับ

Comment

ผมว่านะ ไปลองฟังเองดีก่า ราคามันแพงไปนิดเลยไม่คิดจะฟัง อิอิ

อยากได้ถูกใจต้องไปฟัง ด้วยตัวเอง

Comment

อืมผมว่าถ้าจะเน้นฟังเพลง klipsch ดีกว่าครับ แต่ถ้าจะเอาดูหนังก็ z5500 *0*

Comment

Working...
                      X