Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Update Bios หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Update Bios หน่อยครับ

จำเป็นหรือไม่ครับที่จะต้อง update Bios Version ต่อกันอ่ะ
    คือตอนนี้ใช้ mb 775Dual-VSTA อยู่ครับ แล้ว Bios ก็เป็น Ver 1.90 แล้วอยากจะ update bios แต่ตอนนี้มี Ver ใหม่แล้วคือ 2.10, 2.20 และ 2.40 จะต้องUpdate ไล่ตั้ง Ver2.10 ถึง 2.40 หรือว่า Update Ver 2.40 อันเดียวเลยครับ..........

ไม่จำเป็นต้องต่อกันครับ
    แต่เวอร์ชั้นใหม่กว่า จะแก่ปัญหาหรือ ทำให่เมนบอร์ดทำงารสมบูรณ์ขึ้นครับ

Comment

ก็ อัพ ที่ใหม่ที่สุดไปเลยครับ

Comment

Working...
      X