Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำเนิด 3 เผ่าพันธุ์แห่ง StarCraft

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่านแล้วสนุกจังครับ สุดยอด อยากอ่านภาค2 น่าจะเข้าไปสร้างเป็นหนังนะ : D

Comment

Originally posted by tanj View Post
      อ่านแล้วสนุกจังครับ สุดยอด อยากอ่านภาค2 น่าจะเข้าไปสร้างเป็นหนังนะ : D
      อยากให้เอาไปสร้างหนังเช่นกันครับ

Comment

Originally posted by IonRa View Post
        อยากให้เอาไปสร้างหนังเช่นกันครับ
        ถ้าเป็นหนังท่าจะมันน่าดู

Comment

นิวเคลียร์ ล้อน ดีเทกต
          โกไลแอด ออนไลน์
          ซักคะด้า (ภาษาโปรโตด)

Comment

ดันๆๆ ให้สำหรับคนชอบ Stacaft

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
              TERRAN เสียอย่างเด่ว มันมองพวก Dark มะเหง ตีไกลป้อมมะค่อยได้ - -*
              สร้าง ป้อม มิสซาย กับ สร้าง observer สิครับ มันสมดุลสุดแล้ว terran

Comment

SC2 เจอกันครับ

sc1 ผม B.net ตั้งแต่ยุดแรกๆ 56k

แล้วตามมาด้วย ต่อ modem link กับเพื่อน2คน สนุกมาก อิอิ

วันก่อนลองกลับไปเล่น ภาพไม่สวยเรย อิอิ แต่ยังสนุกอยุ่

ยังจำแผน luker เร็ว ได้เรย อัพ overlord ให้ขนส่งได้แล้วไปเอา ลูเกอไปจิ้มลงหลังฐาน 55

zergling เร็ว dark tempar เร็ว ได้อยุ่เรยอิอิ

แผ่นแท้แน่นอนครับ แล้วเจอกันครับ อิอิ

Comment

เกมของ blizzard เนื้อเรื่อง น่าติดตาม ทุกเกมครับ

Comment

ไปดูที่ เวป zest มาเห็นบอกจะออกปีนี้เชื่อได้มั้ยครับ จะได้เก็บเงินรอ

Comment

Originally posted by จนแต่อยากแรง View Post
                      ไปดูที่ เวป zest มาเห็นบอกจะออกปีนี้เชื่อได้มั้ยครับ จะได้เก็บเงินรอ
                      จะเก็บเงินรอซื้อเกม หรือ เก็บเงินอัพเครื่องรอไว้เล่นเกมครับ ?

เพราะ ของผมเองสงสัยต้องเก็บไว้อัพเครื่องครับ ไม่งั้นเล่นไม่ได้จริงๆ

Comment

ตอนนี้ อัพเครื่องไว้รอแล้วครับ รู้สึกปลายปีนี่เกมมันออกเยอะเหมือนกัน แต่ถ้าเกมนี้มาจริงคงต้องเกมนี้ก่อน
                        เกมของ blizzard นี่แท้สถานเดียวคุ้มมากๆ ตามมาตั้งแต่ warcarft 2 แล้ว เสียดายยังไม่มี diablo ไปดู zest ทีไรหมดตลอด

Comment

Working...
                        X