Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับว่า เซฟเกมของเกมJERICHO เก็บไว้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับว่า เซฟเกมของเกมJERICHO เก็บไว้ที่ไหนครับ

ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับคือ
    ผมจะติดตั้งวินโดว์ส XP ใหม่
    จึงต้องการแบ๊คอัพเซฟเกมของเกม JERICHO ไว้ก่อนน่ะครับ
    แต่ไม่ทราบว่าเซฟเกม ถูกจัดเก็บไว้ที่ตำแหน่งใดใน H/D น่ะครับ
    ขอบคุณครับ

ผู้รู้ช่วยด้วยครับ
    เผอิญผมจะติดตั้ง WIN XP ใหม่
    เพราะตอนนี้ มีอาการจอฟ้ามรณะถี่เหลือเกิน
    ผมจะได้แบ๊คอัพเซฟเกมไว้ได้น่ะครับ
    ขืนต้องเริ่มต้นเล่นใหม่ คงเหนื่อยหนักแน่ครับ
    ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าไม่อยู่ใน Program File ก็น่าจะอยู่ใน Admin user --> My Document มั้ง

ถ้าจำไม่ผิดนะ ไม่ได้อยู่หน้าเครื่องที่ใช้เล่น

ถ้าติดตรงไหนก็ถามได้นะท่าน ผมเล่นจบไปแระมันส์มาก

แต่ไม่ค่อยเห็นมีคนในบอร์ดเล่นกันเลย สงสัยจัง?

Comment

อยู่ที่ My docครับ ลองงมๆ ดู

Comment

Working...
        X