Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิด แต่มีสาระ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิด แต่มีสาระ

อยากทราบว่า เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ชอบอ่านนิตยสารเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ของอะไรกันบ้างครับ ขอเหตุผลด้วยนะครับ กำลังจะไปซื้อไว้ประดับความรู้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

ผมอ่านทุกประเภทครับที่เกียวกับคอมครับ แต่ไม่ได้ซื้อนะครับ ยืนอ่านตามแผงเอา ที่ละ ครึ่ง ชม ถึง 1 ชม ครับ หน้าด้าน

Comment

เมื่อก่อนซื้อchip อ่านไปซักครึ่งปีเลิกครับเพราะบางทีลงบทความแปลเราหาของที่เขาเอามาเทสในเมืองไทยไม่ได้แล้วช่วงนั้นจาก4สีทั้งเล่มบางหน้าพี่แกเหลือ2สีฟ้าเทาเลยลาครับ
      เดี๋ยวนี้ยืมเพื่อนอ่านอย่างเดียว
      ผมว่าอ่านในเว็บเอาข่าวเร็วกว่าเยอะครับ แต่บางทีต้องแปลกันหน่อย

Comment

อ่านได้หมดครับ ยืน อ่านนะ 5 5 5

Comment

มะก่อนอ่าน คอมมาท กะ ควิกพีซีครับ ตอนนี้ไม่ได้อ่านแล้วครับ

Comment

PC today ครับ นอกนั้นแอบอ่านในร้านเอา

Comment

อ่า่นแทบทุกยี่ห้อครับ ดูว่าเล่มไหน เนื้อหาน่าสนใจ ก็ซื้อครับ แต่ถ้าซื้อบ่อยหน่อยเป็น comnow ครับ เล่มเดียว ครบเครื่อง

Comment

แต่ก่อนอ่านคอม.ทูเดย์กะคอมมาร์ท แต่หลังๆมันไงไม่รู้เลยเปลี่ยนเจ้าไปควิกพีซีงับเนื้อหามากหน่อย บายคอมก็ไม่เอามีแต่บทความทดสอบที่หาตามเนตได้

Comment

แต่ก่อนอ่านQuickPC เด่วนี้หาอ่านในเวปเอา

Comment

อ่านonlineคับ ไม่งั้นก็เอาข้อมูลจากคนที่คุยด้วยในirc

Comment

อ่าน Macstyle ครับ - - อ่าวไม่ใช่เหรอ โทษทีๆ

ก็อ่าน commart กับ quickPC ครับ อ่านเพราะมันมีให้ส่งชิงรางวัล แค่นั้นแหละ - -

Comment

เมื่อก่อนเคยอ่าน BuysCom , ตอนนี้ซื้ออ่าน Com.today เฉพาะเล่มที่น่าสนใจครับ

Comment

Pcformat

Comment

อ่าน PCToday กับ Commart ครับ

ที่เหลือก็ยืมๆรุ่นน้องเอา แล้วรุ่นน้องก็มายืม 2 เล่มของผมบ้าง อ่านวนๆกันอยู่แบบนี้ล่ะครับ ช่วยกันอ่าน ฮา~

Comment

เมื่อก่อน 3-4 ปี อ่าน quickpc กับ pc today

เดียวนี้ไม่ซื้อแล้วครับ อ่านฟรี กับเข้าเว็บโลด เปลื้องเงินโดยใช่เหตุ

Comment

Working...
                              X