Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันมีที่กันฝุ่นด้วย แบบนี้มีชายที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันมีที่กันฝุ่นด้วย แบบนี้มีชายที่ไหนครับ

มันมีแยกขายมั๋ยครับ ผมไปเอารูปมาจาก Lian-Li PC-V2110 Full Tower Case

หรือมีท่านใดซื้อ case Lian-Li PC-V2110 Full Tower มาแล้วถอดออกไม่ได้ใช้มาขายต่อให้ผมได้นะครับอยากได้ จิๆๆ

โทษทีครับพิมพ์ผิด หัวข้อเป็น ชาย ซะงั้น ขอเปลี่ยนเป็นขายหละกัน เดี๋ยวท่านอื่นๆจะเข้าใจผิด อิอิอิ

Comment

แล้วไอ้แผ่นมุ้งลวดกันฝุ่น มันมีขายที่ไหนครับ ผู้รู้ข่วยที

Comment

fyo

Comment

ลายเซนเปลี่ยนได้ไหมครับใหญ่ไปเห็นเเล้วไม่น่าตอบเลย

Comment

fyo ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ได้ครับ ๆๆๆๆ เดี๋ยวเปลี่ยนให้ อิอิ

Comment

ร้านขายซ่อมแอร์น่าจะมี

Comment

ลองไปดูที่ pc gallery ดูสิคับ

Comment

ดันๆๆๆๆๆ

Comment

ดันๆๆๆๆๆ ไม่มีใครรู้เลยหรองับ

Comment

3M คับ แผ่นขาว ๆ แต่ไม่เหมือนในรูปนะคับ
                        ที่บ้านใช้ใส่คอยล์แอร์อยู่ ใส่เครื่องฟอกอากาศด้วย ดักฝุ่นได้ดีมาก
                        ดักจับฝุ่นที่มีขนาดใหญ่กว่า 0.1 ไมครอน (มันขนาดไหนไม่รู้ แต่ฟังดูท่าทางจะเล็กมาก 555)

มีขายตามซุปเปอร์ชั้นนำทั่วประเทศคับ ใช้กรรไกรตัดขนาดและรูปทรงตามใจชอบได้เลยคับ
                        Attached Files

Comment

Working...
                        X