Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่มแรมเป็น 3 G. วินโดวส์มันจะทำงานตามที่เห็นมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่มแรมเป็น 3 G. วินโดวส์มันจะทำงานตามที่เห็นมั้ยครับ

SPEC เครื่องผมนะครับ
    AMD Athlon x2 3600+
    Asrock ALive NF6G VSTA
    RAM 1G.x2(800)
    XFX 8600GT XXX Edition Zalman
    WD IDE 160G.
    อยากถามว่าผมซื้อ Ram 512x2 เพิ่มเป็น 3G. Windows XP SP2. จะทำงานตามนั้นมั้ยครับ
    และมันจะมีผลให้เร็วขึ้นหรือเปล่าครับ พอดีได้ของพรุ่งนี้น่ะครับ

ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ ถ้ามันไม่มีผลอะไร ผมจะได้ขายต่อครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

ใส่ 3 กิ้กเห็น 3กิ้กครับ
    XP SP2 เห็นได้สูงสุด 3.25 กิ้ก

Comment

อ่ะขอบคุณครับ แล้วมันจะทำงานเร็วขึ้นกว่าเดิมมั้ยครับ

Comment

แล้วแต่งานว่าใช้ทำอะไรครับ

Comment

Working...
        X