Announcement

Collapse
No announcement yet.

tagan 480 w เสยมาเลยเอารูปมาฝาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tagan 480 w เสยมาเลยเอารูปมาฝาก

วันนี้ 24/8/51 ร้าน tk 1,900 บ.ถ้วน ลดแล้ว 50 บ. อิอิ

ตอนแรกที่คิดซื้อก็ไม่คาดหวังอะไร แค่อะไรก็ได้ ราคาไม่เกิน 2,000 บ. 450+ w. ทีสำคัญวัตต์เต็มก็ใช้ได้แล้ว

แต่พอแก่ะกล่องดูใส้ในความรู้สึกดีมากๆ หุหุ ค่าตัวไม่แพงวัตต์เต็ม แถมถอดสายได้ด้วย คิดไปมาเลยถ่ายรูปมากให้คนที่หา psu ดูดีกว่า เผื่อช่วยตัดสินใจ(ไม่มีเอี่ยวกับ tk นะ เพราะไม่รู้จักใครเลย ของมาเงินไปเดินขึ้นรถเมล์กลับบ้าน)
    Attached Files

ลื้อออกมาล่ะ

Comment

สายอาไรอ่ามันเยอะแยะจัง

Comment

ยืนยันมันถอดสายได้ด้วย

Comment

สวยครับ

Comment

Originally posted by Mushan View Post
            สายอาไรอ่ามันเยอะแยะจัง
            แบบแยกสายหน่ะ ที่ติดมากับ psu เป็นสาย บอร์ด กับ cpu ครับ ที่เหลือก็เสียบเท่าที่ใช้มีให้อย่างละ 2 ชุด มันเลยดูเยอะครับ

Comment

กำลังอยากได้มั่งเลยครับท่าน กำลังหาซื้ออยู่พอดี เช็คในเว็บ มันมีต่ำสุด 500w เองอ่ะ ท่านเอามาโชแบบนี้ ผมคงต้องไปสอยมาบ้าง ละมั้งคับ อิอิ

Comment

กำลังอยากได้มั่งเลยครับท่าน กำลังหาซื้ออยู่พอดี เช็คในเว็บ มันมีต่ำสุด 500w เองอ่ะ ท่านเอามาโชแบบนี้ ผมคงต้องไปสอยมาบ้าง ละมั้งคับ อิอิ

Comment

เช็คเหมือนกันในเวปมีแต่แบบ bz เห็นในเวป HWH บอกมีของแต่ไปแล้วไม่มีกเลยได้ที่ tk ครับ

Comment

.
                    Last edited by virussutteen; 9 Dec 2015, 00:03:25.

Comment

ที่ TK มีครับ ซื้อเมื่อเดือนพฤษภาคม 51 ราคาตอนนั้น 1,900 บาทครับ

Comment

ของหมดแล้วครับ tk อย่าไปเสียค่ารถนะ มี่แต่ 500 w ดีนะถอยมาก่อน อิ

Comment

Working...
                        X