Announcement

Collapse
No announcement yet.

Raidmax 530W 1,450 บาทโอเคมั้ยครับกับ 9800GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Raidmax 530W 1,450 บาทโอเคมั้ยครับกับ 9800GT

ตอนแรกว่าจะเอา Delux 500w แต่ไปเจอตัวนี้เลยอยากถามดูว่าดีกว่า Delux รึเปล่า(คิดว่าดีกว่า) สเปคเดิมครับ
    E7200
    9800GT
    ram 2 Gb
    HDD 40,250

ดีกว่า DELUXแน่นอนครับ

Comment

ดีกว่ามากมายคับ ใช้อยู่กับ galaxy 9800 GT พอเหลือเฟือ

Comment

ไปได้สวยครับ ดีดว่าไอ้ "ดีลัก" นั่นแน่นอน

Comment

ผมก้อตัดสินใจอยู่ตัวนี้ กับ Tagan 480W-U38 วัตแท้พอๆ กัน 470-480W มั้ง ราคามันใกล้ๆ กัน แต่ Tagan เห็นว่าซื้อไปแล้วมีปัญหากันบ่อยๆ เหมือน QC ไม่ได้คุณภาพ เลือก RaidMax ก้อดีครับ

Comment

ถูกต้อง แต่ไม่ถูกใจ อิอิ

Comment

Originally posted by AongSa View Post
              ผมก้อตัดสินใจอยู่ตัวนี้ กับ Tagan 480W-U38 วัตแท้พอๆ กัน 470-480W มั้ง ราคามันใกล้ๆ กัน แต่ Tagan เห็นว่าซื้อไปแล้วมีปัญหากันบ่อยๆ เหมือน QC ไม่ได้คุณภาพ เลือก RaidMax ก้อดีครับ
              ผมก็ใช้อยู่ยังไม่เจอปัญหาอะไรนะครับ แต่ผมอาจจะโชคดีเจอของดี(มั้ง)ไม่ได้ไปดูของด้วยซ้ำครับสั่งทางเว็บเอา เครื่องผมทั้งเครื่องสั่งเว็บทุกชิ้นครับแต่โชคดีตรงที่ไม่มีปัญหาเลยซักชิ้นครับ

Comment

เรดแม๊กซ์นี่วัตต์เก๊นะครับ

-ของดีและถูกมีน้อย-

Comment

Working...
                X