Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้การ์ดจอเสียป่าวตับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้การ์ดจอเสียป่าวตับ

การ์ดจอผมเสียเปล่าคับคือเวลาเล่นเน็ตไม่เป็นไร แต่เวลาจะเล่นเกมที่ใช้กราฟฟิกเยอะๆๆ หน้อจอชอบดับพออีสักพักก่อขึ้นมาใหม่ แล้วเล่นสักพักก่อค้างเลยตอบหน่อยนะคับ

--------------------------------------------------------------------------------

ตอนเล่นเน็ตไม่เป็นอะไรแต่เล่นเกมแล้วมานจะค้างแล้วก่อกลับมาใหม่แล้วก่อค้างไปเลยต้องกดปุ่มรีเซตอะคับ

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เว่อร์การ์ดจอดูนะครับ การ์ดจอน่าสงสัยที่สุดครับ

Comment

ถามอีกอย่างเผื่อมันเสียจิง คือ จะซ้อบอร์ดที่ AGP 8x และการ์ดจอปานกลาง ถูก แนะนำหน่อยนะคับ
        เสปคคอมผม 512*2/400 p4 2.4 คับ ขอบคุณทุกคนที่ตอบนะคับ

Comment

หาจับที่เว็บบอร์ดมือ 2 บอร์ด asus p4p800 ครับ
          -------------
          ส่วนการ์ดจอระดับปานกลางราคาถูก ก็พวก spark ati 9550 256mb ddr2 ครับ ราคาประมาณ 2000 บาท หรือไม่ก็พวกการ์ด GF 6200 128bit -GF 6600 ครับ
          -------------
          หรือถ้ามีงบถึง 3000 จะจับการ์ดได้ถึงระดับรุ่น 6600GT การ์ดอดีตไฮโซ ตัวเป็นหมื่นเมื่อไม่นานนี้มาใช้ครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ลืมบอกไปคับขอราคามือ2 บอร์ด+การ์ดจอ ไม่เกิน2500-3000

Comment

ต้องกระทู้ที่บอร์ดมือ 2 ได้เลยครับ
                --------------------------
                บอกว่ามีงบ 2500-3000 บาท
                อยากได้เมนบอร์ด และการ์ดจอครับ
                ถ้าซีพียูที่ใช้เป็นคอร์เพรตคอต ต้องหาเมนบอร์ดที่รองรับด้วยนะครับ เดี๋ยวลืมแล้วซื้อมาไม่รองรับจะใช้งานไม่ได้ครับ

Comment

ขอบคุณรอบ3 คุณguru กว้างขวางดีนะคับ

Comment

คุณguru ผมเห็น g8hkFrl ATI radeon x300 ดีป่าวคับ แล้วมาน agp8x ป่าว
                    ถ้าซีพียูที่ใช้เป็นคอร์เพรตคอต ผมม่ายเก่งคอม เราจะรุ้ว่าเปงได้ไงคับ รู้แต่ p4 2.4

Comment

Working...
                    X