Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ เรื่อง VGA 9600 GT บน M/B asus p5kpl-vm นิดนึ่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำ เรื่อง VGA 9600 GT บน M/B asus p5kpl-vm นิดนึ่งครับ

ขอคำแนะนำ เรื่อง VGA 9600 GT บน M/B asus p5kpl-vm
    ผมกำลังจะซื้อ เจ้า 9600 GT แต่เปิดเคส ดูบนเมนบอร์ด เลยตรงช่องเสียบการ์ด ไปหน่อยหนึ่ง...
    มันมีแท่ง อะไรซักอย่างหนึ่ง ของเมนบอร์ด ยื่นออกมา ขวาง การ์ดจอที่มีความยาวมาก
    .....ไม่ทราบว่า มีพี่ๆคนไหนใช้ บอร์ดรุ่นนี้อยู่ แล้วใส่ กับเจ้า 9600GT แล้วมันติด แท่งนั้นหรือเปล่าครับ...
    อธิบาย...ครับ
    แท่งเจ้าที่ว่านั้น ตรงที่ผมวงกลมสีแดง ไว้บนรูป นั้นแหละครับ ถ้ามีการ์ดจอยาวๆน่าจะติดแน่เลย
    ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ สำหรับ คำแนะนำดีๆ
    Attached Files

ไม่รู้ ดันๆๆ

Comment

ไม่ติดครับท่านเพราะผมก็ใช้อยู่9600gso

Comment

ไม่ติดครับ เขาทำมาต้องคิดเพื่อไว้แล้ว

Comment

ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกคำตอบ

Comment

มันเอาไว้ล็อคกราดจออะ ตอนใส่ไม่มีปัญหา แต่ตอนถอดต้องกดมันถึงจะเอากราดจอออกมาได้ครับ ผมใช้9600 gso p5kpl

Comment

ทุกอย่างทำมาเผื่ออนาคตแล้ว

Comment

ไม่ติดครับ Conroe 1300 D-667 ของผมก็หลบพ้นครับ

Comment

ของผมไม่เห็นติด - -*
                  เดือนหน้าจะถอยP45
                  ส่วนP5KPL-VMปล่อยออก

Comment

Working...
                  X