Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนตอนนี้ notebook สำหรับเล่นเกมตัวไหนน่าเล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนตอนนี้ notebook สำหรับเล่นเกมตัวไหนน่าเล่น

ตามกระทู้เลยครับ ผมจะไปซื้ออีกวันสองวันนี้แล้ว รบกวนช่วยบอกทีไม่ได้ตามนาน ขอสเปคคร่าวๆๆครับ

ขึ้นอยู่กับงบคับ

Comment

มีงบเท่าไรละคับ ถ้ายิ่งมีมากก็เลือกได้มากคับ

Comment

5-6 หมื่นครับ

Comment

ตอนนี้ acer 5630 GF9600m GT ประมาณ ห้าสิบเค

อนาคต asus G50v GF9700m GT 512 GDDR3 ประมาณ เจ็ดสิบเค

Comment

Originally posted by stormlegolas View Post
            อนาคต asus G50v GF9700m GT 512 GDDR3 ประมาณ เจ็ดสิบเค
            ถ้ารอได้ ตัวนี้น่าสนนะ

Comment

Originally posted by darkzezun View Post
              ถ้ารอได้ ตัวนี้น่าสนนะ
              เค้ามี 50-60k ครับ คงไต่ไป 70K ไม่ไหว แต่ถ้าไหวก็แจ่มมากเลย
              ถ้าไม่ไหวก็เล่น Acer 6935G X105 ก็สวย + แรงพอตัวเชียว...

Comment

โอ 70k เลยเหรอครับ สุดๆจริงๆ

Comment

งับ 5-6k แนะนำมะออกเลย
                  5555
                  ตอนแรกกะแนะนำ S41 ซะหน่อย

--*--

Comment

Working...
                  X