Announcement

Collapse
No announcement yet.

2 ตัวนี่ไหนเย็นกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2 ตัวนี่ไหนเย็นกว่าครับ

1.ThermalTake DuOrb
    2.Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO

อันไหนเย็นกว่าหรอครับ ผมใช้กับ 4850 ว่าจะลอง ocด้วยอ่าครับผม ขอfull load น้อยๆด้วยน่า

ผมว่า Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO นะ

Comment

ดันๆ

Comment

ผมขอแนะนำ Accelero S1+พัดลม 12 เซ็นดีๆสักตัว ใช้อยู่ครับ ธรรมดาอยู่ที่ 34 ฟูลโหลด 45 ครับ

Comment

Originally posted by seamshimano View Post
          ผมขอแนะนำ Accelero S1+พัดลม 12 เซ็นดีๆสักตัว ใช้อยู่ครับ ธรรมดาอยู่ที่ 34 ฟูลโหลด 45 ครับ
          ไม่ทราบว่าห้องธรรมดา หรือ แอร์ครับ

Comment

ดันๆช่วยบอกหน่อยครับ

Comment

Originally posted by ozjom672 View Post
              ผมว่า Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO นะ
              เหมือนกัน ( ยังไม่เคยใช้ แต่เคยถามคนที่ใช้แล้วว่าเย็น )

Comment

งิงิ ออกความเห็นหน่อยคราบ จะซื้อแล้ว

Comment

DuOrb ครับ

ไม่รู้ เหมือนกันดิ
                  การ์ดจอ ผ่านมือ มา 4-5 ใบละ ไม่เคยรู้สึกว่ามันร้อนจนต้องเปลี่ยนซิ้งซะที

Comment

4850 อ่าครับท่าน ร้อนจนแต็บ

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
                      X