Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้รู้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้รู้ครับ

สมมุติว่าผมต้องการเปลี่ยนเมนบอดไปใช้อีกยี่ห้อนึงจำเป็นต้องลงวินโดวใหม่ และ ฟอแมส HDD ใหม่ด้วยหรือไม่ครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ควรเป็นเช่นนั้น

Comment

format ใหม่ก็ดีครับมันจะได้ไม่เอ๋อ

Comment

ถ้าชิปเซ็ตเดียวกันไม่ต้องก็ได้ แค่ลง Driver บางอย่างเพิ่มเติม
        แต่ถ้าใช้ไปแล้วมีปัญหา Hang Bluesreen ลงใหม่ดีที่สุด

Comment

ตอนนี้ใช้ P35 > P45 DFI ครับจะได้เก็บข้อมูลสำคัญไว้ก่อน หุหุ แถมท้ายอีกหน่อยครับ ฟอแมส ไดว์ C: อย่างเดียวหรือว่าต้อง Format C: and D: หรือหมด HDD ที่มีความจุนั้นๆครับ ขอบคุณ

Comment

Working...
          X