Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพไบออส Giga.G31m-s2l

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพไบออส Giga.G31m-s2l

จี31 อยากจะใช้ซีพียู 45 ตอนนี้มันเป็นไบออส F4 แต่ทางเว็ปออก F6 มาแล้ว โหลดไบออสมาแล้ว แต่แฟลชไม่ได้ ลองแฟลชในวินโดว์ก็ไม่ได้ เข้า CMD c>autoexec ก็ไม่ได้ บูตเข้าพร๊อมก็ไม่ได้ ไฟล์ไม่เสีย หรือผมทำไม่เป็น (ไม่เคยทำซะด้วย)

ของผมเพิ่งซื้อมา 2-3 วันเป็น F6 มาเลยครับ รอผู้รู้ต่อไป

Comment

ทำได้แล้วครับ ให้โหลดยูทิลิตี้ @bios ของกิ๊กกาไบท์มาใช้ครับ แล้วก็อัพเดทไบออสตัวใหม่ได้เลยง่ายมากๆๆ รออึดใจก็ได้แล้ว ตอนทำต้องปิดเน็ท-โปรแกรมไวรัส โปรแกรมไฟล์วอลทั้งหลายด้วยเพื่อความชัวร์

Comment

Working...
      X