Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900gs ตัวไนจ๊าบสุดๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

GALAXY โวย

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนง่า View Post
      XFX 7900 gs มีร้านไหนขายบ้างครับ เดินหาทั้ง saveway, come&more, busitek ไม่มีซักร้าน - -'
      ไม่มีครีบ ผมถามทางร้าน busitek ดูแล้วครับ
      ทาง ARC ยังไม่กล้าเอาล็อทใหม่เข้า เพราะราคาสู้ยี่ห้อคือไม่ได้

คงต้องๆรอหน่อยนะครับ อีกนาน
      ผมว่าไป รอ 8600gt ออกดีกว่ามัย

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนง่า View Post
        XFX 7900 gs มีร้านไหนขายบ้างครับ เดินหาทั้ง saveway, come&more, busitek ไม่มีซักร้าน - -'
        ผมไปร้านดู TK มาเค้าก็บอกว่าของหมด

Comment

Working...
        X