Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ VGA ใหม่ครับ มองHD4870 แนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ VGA ใหม่ครับ มองHD4870 แนะนำด้วยครับ

คืออยากได้ VGA ที่ เล่นเกมอ่ะครับ ไม่ทราบว่า HD 4870 เล่น all very high crysis ลื่นไหมครับ
    ขอบคุณครับ แล้ว ยี้ห้อไหน ประกันบริการ ดีๆครับ

ขึ้นอยู่กับเรโซลูชันที่จะเล่นด้วยนะ ถ้าซัก 1920*1200 นี่ก็คงไม่ลื่นหรอกครับ

Comment

1680*1050 อ่ะครับ
      อีกอย่าง เห็นในเวพบอกว่า 4870 มีปัญหา กับ Board Maximus Formula จริงหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
      X