Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ HP w2207h vs Samsung T220 +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ HP w2207h vs Samsung T220 +++

เป็นท่านจะเลือกอะไรกันคับ เล่นเกมส์ ดูหนัง ??

ผมเลือก Samsung เพราะ สวยกว่า 55

แต่ตอนนี้ใช้ Samsung LCD TV LA-32R71B ก่ะพอแว้ว
    Last edited by rzskit; 26 Aug 2008, 03:14:09.

Comment

ตอนนี้ผมใช้ T220 Samsung เล่นเกมส์ได้แจ่มเลยครับ ขอบอกๆ ภาพชัด ไม่มีแสงสะท้อนด้วย ดูหนังก็แบบว่า นมเป็นนม เฮ้ย.. มะใช่ จริงๆแล้วแบบว่า ภาพสวยละกัน 20000 : 1 !!!

Comment

เป็นผมเลือก ซัมซอง แต่ผมดันซื้อ Hp เพราะ ซัมซองไม่มีรุ่น 24" T_T '
        ซัมซองเฉียบมาก

Comment

hp2207 ครับ สุดเท้าครับ แจ่มมาก ถาพสะบายตาไม่มีเงาสะท้อนครับอย่าลังเลว่าเปนจอกระจอ ก่อนหน้าเคยใช้ samsung22 มา2อาทิตขายทิ้งเรยเพราะว่า ซัมซุงแสบตามากอะครับ ปรับยังไงก้อแสบ ถ้าเล่นบ่อยๆ hp ดีกว่า ถนอมสายตากว่าเยอะครับ

ผมเล่นบ่อยมากแบบ ซัมซุงผมต้อง ยี้ตาเล่นทนไม่ไหวมากๆ - -แต่ยอมรับว่ามันสวยกว่าครับ

Comment

รู้สึกจะชอบดีไซน์ของซัมซุงมากกว่า

Comment

เหมือนกันครับ ชอบซัมซุงมากกว่า

Comment

มีแต่คนว่า ซัมซุง ภาพสวยกว่าแหะ ยังงี้ต้องถอยสักเครื่องแล้วมั่ง

Comment

DELL ครับ มายังไงนิ

Comment

เล็งHPไว้ เดี๋ยวไปเดินดูหลายๆรอบ เจอคนขายคนไหนน่ารัก ได้Acerมาซะงั้น ทำไงดีว่ะตู ล้อเล่น ยังไม่ไปดูเลย

Comment

Working...
                    X