Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870X2 นี่ ยี่ห้อไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870X2 นี่ ยี่ห้อไหนดีคับ

คือว่าจะซื้อ 4870X2 แต่ไม่รุจะเอายี่ห้อไหนดีน่ะคับ อย่างไงช่วยแนะนำด้วยนะคับ ราคาด้วยก็ดี

อานไหนยังไม่ออกรบกวนด้วยคับ

แล้วยี่ห้อต่างๆ แต่ รุ่นเดียวกัน จะเหมือนกันไหมคับ

ขอบคุณคับ

Last edited by auiaui; 24 Sep 2008, 00:47:05.

ขออนุญาตดันคับ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันคับ แอบเชียแสบไฝ Sapphire

มันก็การ์ด Ref เหมือนกันหมดไม่ใช่หรอครับ หรือผมเข้าใจผิดหว่า???

Comment

ซื้อต่อเพื่อนผมไหม น่าร้านอยู่ 18900 ซื้อเมื่อวันอาทิต ที่ผ่านมาเนี่ยประกัน เจได คับ เพื่อนขาย 17000
        สนจัย PM มานะคับ สาเหตุที่ขายเพราะว่า มันไม่ชอบ ATI แต่เสือกลองย้ายค่าย 55+

Comment

แล้วตกลงมันต่างยี่ห้อมันต่างความสามารถไหมคับ

Comment

ไม่อะคับ มัน ref การ์ดหมด

Comment

เอา Sapphire ดีกว่า

Comment

Working...
              X