Announcement

Collapse
No announcement yet.

Coolermaster 450W. กับ Enermax460W. 2ตัวนี้เปงไงมั่ง ชี้แนะหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Coolermaster 450W. กับ Enermax460W. 2ตัวนี้เปงไงมั่ง ชี้แนะหน่อยนะครับ

อยากทราบข้อดี ข้อด้อย และข้อคิดเห็นระหว่าง2ตัวนี้ครับ
    Coolermaster 450W. กับ Enermax460W.

CM สวยกว่า

มีดีแค่นี้ครับ หุหุ

อ้อ พัดลมแรงกว่า และเงียบกว่าด้วย

แต่เรื่องไฟ Enermax แรงกว่า

Comment

แล้วประสิทธิภาพล่ะครับ Coolermaster สู้ Enermax ไหวมั้ย

Comment

ความคิดเห็นส่วนตัวครับ
        coolermaster จะออกแบบรูปแบบของตัวผลิตภัณฑ์สวยกว่าตัว enermax แต่ว่าการจ่ายไฟ เสียง การรับประกัน ผมคิดว่า ตัว enermax จะได้เปรียบอยู่ครับ

Comment

Enermax ดีกว่าครับ

Comment

Cooler master มีไฟสวยๆครับ ส่วน Enermax มี พัดลมคู่รอบจัดด

Comment

ประสิทธิภาพ enermax เหนือกว่าครับ

Comment

Working...
              X