Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรฯ โกงเล่นเเล้วเด้งหายไปเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรฯ โกงเล่นเเล้วเด้งหายไปเลย

มีวิธีเเก้ไหมครับ พอใช็โปรฯเเล้วเ่ล่นได้เป๊ปเดียวเด้งหายไปเลย

เจิมขึ้น

Comment

เกมอะไรคับผม

Comment

อย่าโกงเลย
        เล่นไม่สนุก อะ

Comment

เกมส์ เกียร์ กะเกมส์ lost planet ครับ
          ส่วนโปรเเกรมโหลดจาก gamestrainer.net มีปัญหาทุกอันเลยครับ หรือว่าเป็นที่โปรเเกรม
          หรือมีที่โหลด เว็บอื่นไหมครับ ที่ดีกว่าเว็บ gamestrainer นี้
          Last edited by ploynut; 26 Aug 2008, 17:29:07.

Comment

เกียร์เป็นบัคของเกมครับ ต้องอัพเดตเป็น 1.2 ครับ แต่ผมยังไม่ได้ลอง หาแพทอัพเดตไม่ได้ T T

ส่วน lost plane ไม่รู้ครับ

Comment

เกียร์ใช้ เเพท 1.2 เเล้วก็ยังไม่หาย เลย เเต่ lost หาตัวใหม่มา เเต่ก็เเค่เล่นได้นานกว่า โปรฯตัวเก่าหน่อย
              เเต่ก็เด้งออกเหมือนเดิม ใครรู้มาตอบให้หน่อยครับ เพราะไม่เคยเจออย่างนี้มา่ก่อน

Comment

lost plane ผมใช้ Trainer ไม่ได้ง่ะ ตายอยู่ดี ใช้ได้แค่กระโดดสูง

Comment

Working...
                X