Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 3พัน จะเล่นแรมตัวไหนแบบไหนดีไว้ oc ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 3พัน จะเล่นแรมตัวไหนแบบไหนดีไว้ oc ช่วยทีครับ

เป็น 2gb บัส1066 ซิงค์ธรรมดา
    หรือ 2gb บัส 800 ซิงค์เทพสวยหรู
    หรือจะบวกตังเพิ่มไปอีกหน่อย
    เอา 4gb บัส 800 ซิงค์ธรรมดา
    ตัดสินใจไม่ถูกจะเอามาคล็อค+เล่นเกมครับ ช่วยกันแนะนำที

เป็น ผม เล่น OCZ NVIDIA SLI EDITION 2 GB-1066,(1GB X 2),4-5-5-15 2750 .-

Comment

มีคนอื่นแนะนำแบบอื่นมั่งไหมครับ

Comment

ดันๆหน่อยมะมีคนแนะนำเยย

Comment

ใช้กับ CPU+MB อะไรครับ มันมีผลต่อการเลือกแรมมา OC ครับ

Comment

กำลังเลือกๆอยู่ครับระหว่าง
            m/b p5q pro กับ p5qdeluxe
            cpu Q6600 กับ E8500
            เอาคู่ไหนดีครับแล้วมาจับกับแรมอะไรดีตามที่ถาม rep1
            อยากเอามาคล็อค+เล่นเกมหนักๆ+อาจจะมีตัดต่อวิดีโอแต่ยังไม่แน่ใจเพราะตกงาน- -*

Comment

ดันๆ

Comment

G.skill PK 4GB 2GB*2 = 3900฿

Comment

เพิ่มอีก9ร้อยเลยหรอครับ- -*

Comment

Working...
                  X